SIKU YA VIJANA DUNIANI – 12 AGOSTI 2026



Vijana Leo, Viongozi wa Kesho
Katika kuadhimisha Siku ya Vijana Duniani, KIWOHEDE inaungana na vijana, wadau na jamii kwa ujumla kutambua nafasi muhimu ya vijana katika kujenga jamii yenye usawa, ubunifu na fursa kwa wote.
Kupitia Youth Ready na programu mbalimbali zinazotekelezwa kwa kushirikiana na wadau, vijana wanapata fursa ya kujenga ujuzi, kujiamini, kutumia teknolojia na kuandaa maisha yao kwa ajili ya kesho yenye matumaini.
💡 Kuwezesha Vijana, Kujenga Kesho
Vijana wanahitaji zaidi ya ndoto. Wanahitaji elimu, ujuzi, fursa na mazingira salama yanayowawezesha kufikia malengo yao.
Kupitia programu za uwezeshaji vijana, tunalenga kuwawezesha vijana:
- 🎯 Kuwa na ndoto na malengo
- 📚 Kupata elimu na maarifa
- 💻 Kujenga ujuzi wa kidijitali na kitaalamu
- 💼 Kuandaa fursa za ajira na ujasiriamali
- 🤝 Kushiriki katika maendeleo ya jamii
- 💡 Kutumia ubunifu kuleta mabadiliko
👥 Vijana ni Nguvu ya Taifa
Tunapoamini na kuwekeza kwa vijana leo, tunaweka msingi wa jamii yenye viongozi wabunifu, wenye uwezo na wanaowajibika kesho.
KIWOHEDE inaendelea kushirikiana na vijana na wadau mbalimbali kuhakikisha vijana wanapata fursa, maarifa na ujuzi unaowawezesha kuwa sehemu ya suluhisho katika jamii.
“Vijana Imara, Jamii Imara, Tanzania Imara!”
Happy International Youth Day!
12 August